102 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/1Tgoq99Z.jpg)
เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2562 ที่ผ่านมา คณะทันตแพทยศาสตร์ นำทีมโดย ผศ.ทพญ.อาภาภรณ์ ภาษาสุข ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหาร นำทีม คณาจารย์และบุคลากรร่วมกิจกรรมพร้อมส่งทีมเข้าประกวด “Wow !! KKU Happy Funny Dance 2019 : ร้อง เล่น เต้น สร้างสุข” ผลปรากฏว่า ทีมจากคณะทันตแพทยศาสตร์ คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ในครั้งนี้ จัดขึ้น ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/z7eWLFBe.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/tCrG51of.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/xg89lGCs.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/k79S3dss.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/skF38DxR.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/l82ucAUD.jpg)