88 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/R1LXgT1t.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/MrzQNsHx.jpg)
เมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม 2562 รศ.ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ คณบดีพร้อมบุคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยในช่วงเช้าจัดให้มีกิจกรรมจิตอาสาทำความดี ด้วยหัวใจ “ชาว มข. ร่วมใจพัฒนาส่วนไทรถวายพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10” ณ บริเวณสวนไทร (KKU Banyan Tree Park) มหาวิทยาลัยขอนแก่น และในช่วงเย็นของวันเดียวกัน จัดให้มีพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ณ อาคารพลศึกษา กองการกีฬา มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/hrrPKbmf.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/dQ7fhfq8.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/ZecTlJYT.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/qUQTTq5j.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/COY0H2eY.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/iSPWGAu8.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/0RFHJQid.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/ChLXzUDZ.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/ZILb3eKI.jpg)