44 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/6ZjFNdFy.jpg)
รศ.ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ พร้อมคณาจารย์ให้การต้อนรับ Prof. Leslie A. Will จาก School of Dental Medicine ,Boston University ในโอกาสเดินทางมาเป็นอาจารย์พิเศษ และสอบวิทยานิพนธ์สำหรับนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา สาขาทันตกรรมจัดฟันโครงการพิเศษ ระหว่างวันที่ 25-29 มีนาคม 2562