146 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/OsI5IbbU.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ ให้การต้อนรับนักศึกษาแลกเปลี่ยนชาวต่างประเทศ จำนวน 4 คน จาก Niigata University ประเทศญี่ปุ่น และ Friedrich-Alexander Universität Erlangen ประเทศเยอรมนี ในโอกาสเดินทางมาเข้าร่วมโครงการแลกเปลี่ยนนักศึกษาระหว่างประเทศ เพื่อศึกษาดูงานทางด้านทันตกรรมและการเรียนการสอนภายใต้โครงการความร่วมมือด้านวิชาการระหว่างประเทศ (MOU) ระหว่างวันที่ 11 – 30 มีนาคม 2562 ณ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น