78 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/6tuRYh5s.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/ciZROpsS.jpg)
เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2562 เวลา 17.00 น. รศ.ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ พร้อมทีมบริหาร และบุคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ จำนวน 50 คน เข้าร่วมเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมเนื่องในพิธีพระราชทานเพลิงศพครูใหญ่ และครูใหญ่พระเทพวิทยาคม (หลวงพ่อคูณ ปริสุทโธ) และครูใหญ่ ประจำปี 2561 ณ ศูนย์ประชุมเอนกประสงค์กาญจนาภิเษก มหาวิทยาลัยขอนแก่น นอกจากนี้คณะทันตแพทยศาสตร์ ยังได้จัดทำโรงทาน และมอบดอกไม้จันทน์ ด้วยความร่วมมือร่วมใจของบุคลากรคณะทันตแพทยศาสตร์ อีกด้วย
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/2uYfNdbZ.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/ttfHABhn.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/9prLnxgb.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/6YfYbgyB.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/9rbrkUl6.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/9Spo4ndC.jpg)