135 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/MR4WYNWG.jpg)
เมื่อวันที่ 27 มกราคม 2560 ที่ผ่านมา รศ.ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ พร้อมผู้บริหาร และคณาจารย์คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น ร่วมงาน “คืนสู่เหย้า เรารัก มข.” พร้อมร่วมแสดงความยินดีกับ อาจารย์.ดร.ทพญ.วิไลพร สุตันไชยนนท์ ในโอกาสได้รับรางวัลศิษย์เก่าดีเด่น มหาวิทยาลัยขอนแก่น ประจำปี 2559 ณ ศาลาพระราชทานปริญญาบัตร (เดิม)
มหาวิยาลัยขอนแก่น
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/c3QkOtuP.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/pzX9n1af.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/iKwzHOEz.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/AlSAjItC.jpg)