179 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/06/MG_1424-1024x627.jpg)
เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2563 รศ.ดร.ทพญ.วรานุช ปิติพัฒน์ คณบดี พร้อมผู้บริหาร และบุคลากร เดินทางเข้าพบพร้อมมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีกับ รศ. ดร.พีรสิทธิ์ คำนวณศิลป์ ในโอกาสดำรงตำแหน่งเป็นคณบดีวิทยาลัยการปกครองท้องถิ่น มหาวิทยาลัยขอนแก่น ณ สำนักงานคณบดีวิทยาลัยการปกครองท้องถิ่น มหาวิทยาลัยขอนแก่น