126 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/THRcrRzZ.jpg)
เมื่อวันที่ 30 สิงหาคม 2562 ที่ผ่านมา ผศ.ดร.ทพ.อชิรวุธ สุพรรณเภสัช รองคณบดีฝ่ายการศึกษา พร้อมบุคลากรฝ่ายวิชาการและฝ่ายพัฒนานักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ คณะทันตแพทยศาสตร์ ให้การต้อนรับคณาจารย์และนักเรียนจากโรงเรียนเบ็ญจะมะมหาราช จังหวัดอุบลราชธานี กว่า 200 คน ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมคณะและรับการแนะแนวการศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา ณ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/KMqZLpZ1.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/J4M2byN6.jpg)