168 ครั้ง
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/4xnREZWY.jpg)
เมื่อวันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2562 ที่ผ่านมา ผศ.ดร.ทพ.ฑีฆายุ พลางกูร จอร์นส ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ตัวแทนคณะผู้บริหารจากคณะทันตแพทยศาสตร์ ให้การต้อนรับคณะนักศึกษาทันตแพทย์ ชั้นปีที่ 5 จาก School of Dentistry and Health Sciences, Charles Sturt University, Australia ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานด้านทันตกรรมและงานวิจัยที่เกี่ยวข้อง ตามโครงการความร่วมมือระหว่างประเทศ (MOU) ระหว่างคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น กับ School of Dentistry and Health Sciences, Charles Sturt University, Australia ระหว่างวันที่ 4-15 กุมภาพันธ์ 2562
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/2qHzbSiS.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/DSiMCki5.jpg)
![](https://dentistry.kku.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/CQGE9EmJ.jpg)